วันที่ 15 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลหนองกราด นำโดย นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด และนายเกรียงศักดิ์ ไทยประเสริฐ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ปลัดเทศบาลตำบลหนองกราด มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และกองการศึกษา ดำเนินการตัดแต่งกิ่งไม้และหญ้า ณ บริเวรหน้าวัดหนองกราด เพื่อจัดเตรียมสถานที่เพื่อใช้ในการจัดงานประเพณีแห่เทียนพรรษา ประจำปี พ.ศ.2567 ต่อไป
|