วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด และ นางฉันทนา อิ่มวิเศษ ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมประชุมกำหนดแนวทางการบริหารขยะชุมชน ร่วมกับ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้าส่วนราชการในเขตอำเภอด่านขุนทด ณ ห้องประชุมอำเภอด่านขุนทด ชั้น 2 อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา
|