วันที่ 9 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลหนองกราด นำโดย นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด นายเกรียงศักดิ์ ไทยประเสริฐ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ปลัดเทศบาลตำบลหนองกราด มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองช่างดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าส่องสว่าง หมู่ 3 ซอยหนองหัวช้าง ตามที่ได้รับแจ้งจากสมาชิกสภาเทศบาลตำบลหนองกราด ผลการปฏิบัติงานเรียบร้อย
|