วันที่ 2 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลหนองกราด นำโดย นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด ได้รับการประสานงานจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังสนวน ตำบลหนองกราด ขอความอนุเคราะห์เจ้าหน้าที่กองช่างตรวจสอบระบบไฟฟ้าภายในอาคารโรงเรียนบ้านวังสนวน จึงมอบหมายให้ พันจ่าเอกเสถียร สร้อยอุดม หัวหน้าฝ่ายการโยธา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองช่าง พร้อม นายวันชัย เพ็ชรขุนทด พนักงานจ้าง ปฏิบัติหน้า ผู้ช่วยช่าง ให้ดำเนินการตรวจสอบไฟฟ้าภายในอาคารโรงเรียนบ้านวังสนวน ตำบลหนองกราด อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา ผลการปฏิบัติงานเรียบร้อย
|