วันที่ 1 กรกฎาคม 2567 นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด และนางสมพิมพ์ สัมมาสูงเนิน เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด เข้าร่วมงาน Digital Korat : The Future Starts Now - โคราช มหานครดิจิทัลแห่งอนาคต โดยมี นายเศรษฐา ทวีสิน นายกรัฐมนตรี ได้ให้เกียรติเป็นประธานเปิดกล่าวการสัมมนา พร้อมด้วยคณะรัฐมนตรี เยี่ยมชมนิทรรศกาล และพบปะประชาชนในจังหวัดนครราชสีมา ณ ศูนย์การศึกษาหนองระเวียง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน จังหวัดนครราชสีมา
|