วันที่ 28 มิถุนายน 2567 นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด เป็นประธานเปิดโครงการอบรมปรับเปลี่ยนพฤติกรรมในกลุ่มเสี่ยงสูง ปี 2567 พร้อมด้วย นางสมพิมพ์ สัมมาสูงเนิน เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองกราด สมาชิกสภาเทศบาลตำบลหนองกราด อสม.และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองกราด เข้าร่วมโครงการฯ ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองกราด อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา
|