วันที่ 28 มิถุนายน 2567 เทศบาลตำบลหนองกราด ได้รับเกรียติจากนางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด เป็นประธานพิธีปิดโครงการส่งเสริมอาชีพประชาชนในเขตเทศบาลตำบลหนองกราด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 หลักสูตร " เค้กกล้วยหอม คัฟเค้ก คุกกี้ช๊อคโกแลตชิฟ บราวนี่ เค้กส้มหน้านิ่ม และบัฟฟิน" และมอบใบประกาศนียบัตรให้กับผู้เข้าร่วมโครงการฯ พร้อมด้วย นายชยพล พูดขุนทด ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด และ นางสมพิมพ์ สัมมาสูงเนิน เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด ทำให้โครงการสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลหนองกราด อำเภอดานขุนทด จังหวัดนครราชสีมา
|