วันที่ 26 กรกฎาคม 2566 ที่ผ่านมา นางสุภัคสิริ สิทธิ์เมธาโภคิน นายกเทศมนตรีตำบลหนองกราด นายฐานะ มาศขุนทด ปลัดเทศบาลตำบลหนองกราด ได้มอบหมายให้กองช่าง และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทกท่าน ได้ออกดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าแสงสว่างชุมชนใหม่แหลมทอง หมู่ที่ 15 บ้านใหม่แหลมทอง เขตเทศบาลตำบลหนองกราด ผลการปฏิบัติงานเรียบร้อย
|